23-07-2024 04:38:19
Chiều ngày 23/7, tại hội trường Công an TP.Tân Uyên, Công an tỉnh Bình Dương tổ chức Lễ công bố Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về công tác cán bộ. Đến dự có Đại tá Ngô Xuân Phú, UVTV Đảng ủy, Phó Giám đốc Công an tỉnh Bình Dương; ông Nguyễn Hữu Trí, Phó Bí thư Thường trực Thành ủy, Chủ tịch HĐND thành phố; ông Đoàn Hồng Tươi, Phó Bí thư thành ủy, Chủ tịch UBND Thành phố; ông Đặng Quang Vinh, UVTV, Trưởng Ban tổ chức Thành ủy; Thượng tá Hà Tấn Phú, UVTV Thành ủy, Trưởng Công an Thành phố; cùng dự có lãnh đạo các phòng ban Công an tỉnh; các đồng chí trong Đảng ủy, Ban lãnh đạo, Chỉ huy các đội nghiệp vụ Công an thành phố; Trưởng Công an các xã-phường.