Sáng ngày 28/02/2024 đoàn lãnh thành phố Tân Uyên do ông Đoàn Hồng Tươi – Phó Bí thư Thành ủy, Chủ tịch UBND thành phố làm Trưởng đoàn, cùng các ban ngành đoàn thể thành phố đã đến thăm và tặng quà cho 03 cụ tròn 90 tuổi trên địa bàn phường Thái Hoà.
![](/Files/News/Q1zNT39GiZ20243131100780.jpg)
Tại nơi đến đoàn lãnh đạo đã ân cần hỏi thăm sức khỏe, đời sống của người cao tuổi; gửi những lời chúc tốt đẹp đến các cụ, mong các cụ trường thọ, luôn sống vui, sống khỏe, sống hạnh phúc cùng con cháu, Đồng thời, thành phố mong muốn người cao tuổi luôn quan tâm nhắc nhở, động viên con cháu tích cực trong học tập và trong lao động sản xuất, ra sức phấn đấu, dựng xây quê hương Bình Dương, Tân Uyên trở thành đô thị hiện đại, giàu đẹp, văn minh.
![](/Files/News/8gdMobSDu320243131100874.jpg)
![](/Files/News/ml5gCBmbl920243131100959.jpg)
![](/Files/News/17NCE3DEq82024313110129.jpg)
![](/Files/News/68MntdQ4LM20243131101107.jpg)
Dịp này Đoàn lãnh đạo thành phố đã trao thư mừng thọ 90 tuổi, quà trị giá 1.000.000đ gồm quà và tiền mặt.
Tuyến Dũng